THCS NGUYỄN TRÃI
Nếu là thành viên của 9A, hoặc là người quen biết với 9A, hoặc là người trong trường THCS Nguyễn Trãi, mong bạn hãy đăng kí để được tham gia vào một cộng đồng vui tính và có thể gởi bài cũng như bình luận.

Với tư cách thành viên trong hệ thống diễn đàn này bạn phải hoàn toàn tuân thủ một cách nghiêm chỉnh các nguyên tắc sau đây:
Trước khi đăng kí, bạn phải tuân thủ không nói tục chửi thề trong diễn đàn, và khi đăng kí phải sử dụng tên thật, không sử dụng bí danh. Các tài khoản vi phạm điều này sẽ bị khóa không báo trước.
Đã là thành viên ? Đăng nhập thôi nào !!!
Nếu là khách ghé qua, mong bạn sẽ tìm được điều mình cần và hẹn gặp lại.
Thân,
Admin
THCS NGUYỄN TRÃI
Nếu là thành viên của 9A, hoặc là người quen biết với 9A, hoặc là người trong trường THCS Nguyễn Trãi, mong bạn hãy đăng kí để được tham gia vào một cộng đồng vui tính và có thể gởi bài cũng như bình luận.

Với tư cách thành viên trong hệ thống diễn đàn này bạn phải hoàn toàn tuân thủ một cách nghiêm chỉnh các nguyên tắc sau đây:
Trước khi đăng kí, bạn phải tuân thủ không nói tục chửi thề trong diễn đàn, và khi đăng kí phải sử dụng tên thật, không sử dụng bí danh. Các tài khoản vi phạm điều này sẽ bị khóa không báo trước.
Đã là thành viên ? Đăng nhập thôi nào !!!
Nếu là khách ghé qua, mong bạn sẽ tìm được điều mình cần và hẹn gặp lại.
Thân,
Admin

1Fri Jun 29, 2012 8:54 pm

Hung Le
Tổng đầu lĩnh
Hung Le
Tổng đầu lĩnh
http://www.nguyentrai.tk

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Empty [Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET

-Bài viết hướng dẫn bạn up ảnh bằng PHOTOBUCKET

Bước 1 : Vào Website : [You must be registered and logged in to see this link.]

Và đây là giao diện chính của web :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled-3

Bước 2 : Bạn cần đăng kí tài khoản tại đây để có thể up ảnh . Hãy click vào chữ Sign Up bên góc phải phía trên màn hình nhé.

Và nó sẽ hiện ra như thế này :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled1

-Dòng 1 : Bạn điền tên tài khoản của bạn ( đặt giống luôn tài khoản diễn đàn Nguyễn Trãi cho nhớ =]] )

-Dòng 2 : Bạn điền Password ( mật mã tài khoản )

-Dòng 3 : Bạn điền địa chỉ email của bạn .

-Dòng 4 : Bạn chọn giới tính . Male là con trai , Female là con gái .

-Dòng 5 : Bạn chọn ngày tháng năm sinh. Ở đây thứ tự là : Tháng / Ngày / Năm sinh

-Dòng 6 : Đánh lại đoạn mã có trong bảng . VD : Janos ormanym
Sau đó kích vào Sign Me Up.

Bước 3 :

Nó sẽ hiện ra bảng này :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled2-1

Bạn chọn dòng đầu tiên nhé.

Tiếp đó là khung bắt đầu upload ảnh :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled3-1

Hãy chọn Select Photo and Videos

Nó sẽ hiện ra tiếp bảng này :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled4-1

Hãy chọn bức ảnh muốn upload và ấn Open.
Sau đó hãy đợi 1 lát để upload bức ảnh .Khi chạy xong thanh màu xanh cũng là lúc bạn đã up xong ảnh . Và đây là kết quả sau khi up

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled5-1

Chọn Save and continue to my album

Đây là bức ảnh vừa up (của mình nha , ảnh của bạn chọn up sẽ khác nên đừng nhầm nhé)

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled-1

Để con chuột vào bức ảnh và bạn sẽ thấy nó có 4 dòng. Click chuột trái vào dòng IMG code và nó sẽ tự copy đoạn code ấy cho bạn.

Sau khi copy đoạn code bạn lên diễn đàn viết bài viết và paste đoạn code bạn vừa copy xong vào bài viết :

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Untitled

Xong. Đến đây bạn đã có thể gửi bài rồi ...
(Ai gởi trả lời với 1 tấm hình trước bằng photobucket sẽ được tặng 1000$nguyentrai, ảnh của bạn nha)

2Sat Jun 30, 2012 7:24 pm

nguyentrinhbaoanh
Moderator
nguyentrinhbaoanh
Moderator

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Empty Re: [Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET

Bốn hình luôn nè, tặng tui 4000 đô Nguyễn Trãi nghen:
[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Picture104
[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Picture088
[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Picture105
[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Picture122

3Sat Jun 30, 2012 10:07 pm

Hung Le
Tổng đầu lĩnh
Hung Le
Tổng đầu lĩnh

[Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET Empty Re: [Hướng dẫn]Up ảnh lên diễn đàn bằng PHOTOBUCKET

Bảo Anh không tính tui chỉ trước rồi Cool

4Sun Jul 01, 2012 8:23 am

nguyentrinhbaoanh
Moderator
nguyentrinhbaoanh
Moderator

Đáng ghét, ông không nói trước, chỉ lúc nào cũng là chỉ chớ, ông gửi cho tui trên yahoo đâu có hình ảnh minh họa!

5Thu Jul 05, 2012 6:36 pm

minhanh111
Thạc sĩ
minhanh111
Thạc sĩ

vậy mà tui cứ tưởng bảo anh sẽ giàu to. tự nhiên có cả núi tiền tha hồ mua thú trong khi đó tui đang phải tiết kiệm

6Fri Jul 06, 2012 11:47 am

boylucky_khocthamvjem
Thạc sĩ
boylucky_khocthamvjem
Thạc sĩ
http://ajbet.com.vn

sao hui tet BANH+MANH giong nhu 2 nguoi ba cua tui zay Smile

7Fri Jul 06, 2012 6:27 pm

minhanh111
Thạc sĩ
minhanh111
Thạc sĩ

bộ giống lắm hả.tui thấy bình thường mà

8Sat Jul 07, 2012 10:53 am

vankhoa
Nhà trẻ
vankhoa
Nhà trẻ

uk then nam nói đúng........ nhin giống thiệt......hihihi......ak mà làm kiểu vầy chắc con bảo anh lời to

9Sat Jul 07, 2012 9:35 pm

boylucky_khocthamvjem
Thạc sĩ
boylucky_khocthamvjem
Thạc sĩ
http://ajbet.com.vn

^^ giong tu"ANH" co khac

10Thu Nov 22, 2012 10:53 am

Hung Le
Tổng đầu lĩnh
Hung Le
Tổng đầu lĩnh

Để đơn giản hóa việc Up ảnh thì mọi người có thể vào [You must be registered and logged in to see this link.] để up ảnh và lấy link trực tiếp nha

11

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »